મહિલા વેઈટરને આપી એક લાખની ટિપ, સૌ ચોંકી ગયા.. વેઈટરને આંસુ આવી ગયા

Share to


(ડી.એન.એસ)નવીદિલ્હી,તા.૦૯
જ્યારે તમે હોટેલમાં ખાવાનું ખાવા જાઓ છો, ત્યારે તમે ત્યાંના કર્મચારીઓને ઘણી વખત ખુશીથી પૈસા આપો છો. આને ટીપ કહેવાય છે. પરંતુ વિચારો કે જાે કોઈ વ્યક્તિ વેઈટરને માત્ર ટિપ તરીકે એક લાખ રૂપિયા આપી શકે. તાજેતરમાં, સોશિયલ મીડિયા પર એક જગ્યામાં હોટેલ ફૂડ પર ચર્ચા દરમિયાન આ કેસ સ્ટડીનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો હતો. કહેવાય છે કે એકવાર એક વ્યક્તિ હોટલમાં ખાવા માટે ગયો ત્યારે તેણે મહિલા વેઈટરને એક લાખ રૂપિયા આપ્યા. તેનું કારણ પણ સામે આવ્યું છે. મીડિયા રિપોર્ટ્‌સ અનુસાર, આ મામલો થોડો જૂનો છે પરંતુ તાજેતરમાં જ ચર્ચામાં આવ્યો હતો. આ ઘટના દક્ષિણ કેરોલિનામાં બની હતી. યોર્ક કાઉન્ટીમાં રેસ્ટોરન્ટમાં કામ કરતી આ મહિલા તે સમયે ગર્ભવતી હતી અને હજુ પણ પોતાના માટે કામ કરતી હતી. તે આ હોટલમાં વેઈટર તરીકે કામ કરતી હતી. થોડા દિવસો પહેલા જેમી નામનો વ્યક્તિ તેના મિત્રો સાથે જમવા માટે હોટલમાં આવ્યો હતો. જેમીએ તેના મિત્રો માટે ખોરાકનો ઓર્ડર આપ્યો અને આ મહિલાએ બદલામાં દરેકને ખવડાવ્યું. સ્ત્રીએ તેમની અદ્ભુત રીતે સેવા કરી, તેથી તેઓ બધા ખૂબ પ્રભાવિત થયા. વાતવાતમાં જ ખબર પડી કે મહિલા પણ ગર્ભવતી છે અને તે કામ કરે છે જેથી તે પૈસા કમાઈ શકે. આ પછી તેઓ ખૂબ જ પ્રભાવિત થયા. તે તમામ મિત્રો સાથે મળીને જેમીએ આ મહિલાને એક લાખ રૂપિયાની ટિપ આપી હતી. પહેલા તો મહિલાએ આટલા પૈસા લેવાની ના પાડી દીધી, પરંતુ તે પછી જ્યારે પુરુષે પૈસા આપ્યા તો તે ભાવુક થઈને રડવા લાગી અને તેને ગળે લગાવી. ટીપ આપનાર વ્યક્તિએ કહ્યું કે તેના દિલમાં એવું આવ્યું કે મહિલાની મદદ કરવી જાેઈએ, તેથી તેણે આવું કર્યું. ડેઈલી મેલે આ સમાચાર પ્રકાશિત કર્યા હતા અને તે સમયે આ મામલો જબરદસ્ત વારલ થયો હતો.


Share to