જૂનાગઢના પરબનામેળામાં સ્કૂલના સાત બાળકો તેમજનાનો છોકરો વિખુટા પડી જતા  પીએસઆઇ એમ એન કાતરીયા સાહેબ ના સંકલન માં રહીને ધર્મેશભાઈ વ્યાસ પરેશભાઈ, હુણ જીઆરડી એસઆરપી જવાનોએ  વિખુટા પડેલા બાળકને પરિવાર સાથે મિલન કરાવ્યું

Share to

જૂનાગઢના પરબધામ મંદિરના મનોરંજન મેળા મા બેસનની માધવ સ્કૂલના સાત જેટલા બાળકો સ્કૂલના પડી ગયેલ જેમને તેના શિક્ષક ના મોબાઈલ નંબર બાળકો પાસેથી જાણી લઇને સંપર્ક કરીને તમામ બાળકોને શિક્ષકને પરત કરેલ તેમજ
ભેસાણ તાલુકાના રાણપુર ગામ નો નાનો છોકરો હેત મહેશભાઈ મોણપરા તેના પરિવાર થી વિખૂટો પડી જતા એકલો રડતો હોય જે મનોરંજન ગ્રાઉન્ડ ટાવર તથા રાવટી પોઇન્ટ નાં સ્ટાફ HC પરેશભાઇ હુણ તથા SRP દીપકભાઈ કડછા તથા વિવેકભાઈ સિહાર તથા GRD સંજયભાઈ સોલંકી જયેશભાઈ પરમાર
નાં ધ્યાને આવતા છોકરો એકદમ રડતો હોય તેને છાનો રાખી તેના પિતા નાં મો.નં મેળવી ફોન કરતા ફોન લાગતાં ન હોય જેથી મેળા મા પેટ્રોલીંગ ફરી તેના પરિવાર નાં સભ્યો ને શોધી સોંપી આપતા પરિવાર તેમજ સ્કૂલના પ્રિન્સિપાલ સ્ટાફ દ્વારા જુનાગઢ પોલીસનો ખૂબ ખૂબ આભાર માન્યો હતો પોલીસ પ્રજાનો મિત્ર છે તે સૂત્ર ને સાર્થક કરવામાં આવ્યું

મહેશ કથિરીયા
બ્યુરો ચીફ જૂનાગઢ
દૂરદર્શી ન્યુઝ


Share to

You may have missed