February 23, 2024

પ્રેમી યુગલે સેલ્ફી વિડિઓ બનાવી નર્મદા મા મૌત ની છલાંગ મારી

Share to

મરતા પહેલા યુવક અને યુવતીએ બનાવેલા છેલ્લાં વિડિઓ મા તેઓ એ કહ્યું કે તેમને સાથે રેહવું હતું, પણ ઘરના લોકો માનતા નથી, એટલે હવે અમારે જીવવું નથી અને પછી…

ઈકરામ મલેક: રાજપીપળા

24 નવેમ્બરે નર્મદા ના ગરુડેશ્વર ના બ્રિજ ઉપર થી એક યુવક અને યુવતી એ મૌત ની છલાંગ મારી આપઘાત કરી લેવાની ઘટના સામે આવી છે. મરણજનાર યુવક અને યુવતી પૈકી યુવતી સગીર વયની હોવાનું જાણવા મળે છે. યુવક અને યુવતી ગરુડેશ્વર તાલુકા ના વઘરાલી ગામ ના છે, યુવક નું નામ ગંગારામ નવીનભાઈ તડવી ઉ.19 અને મરણજનાર યુવતી નું નામ છે હીનાબેન દિનેશભાઇ તડવી ઉ.18 વર્ષ બન્ને એકબીજા ના પ્રેમ સંબંધ મા હતા.

બન્ને એકજ ગામ ના અને બને એકજ જ્ઞાતિના હોવા છતાં તેમના ઘરનાઓ ના અ-સ્વીકાર ને કારણે બન્ને એ અંતિમ પગલું ભર્યું અને પોતાનું જીવન ટૂંકાવી લીધુ. એટલુંજ નહિ મરતા પહેલા બન્ને એ સેલ્ફી વિડિઓ બનાવ્યો અને કહ્યું કે અમારે ભેગા રેહવું હતું પણ ઘરનાઓ નથી માનતા એટલે અમે અમારી જાતે મરવા માંગીએ છીએ..

24 નવેમ્બરે બપોરના ચાર વાગ્યે આસપાસની આ ઘટના છે પોલીસને બે કલાક બાદ ખબર પડે છે પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચે છે બંનેને તપાસીને નજીકના આરોગ્ય કેન્દ્ર ઉપર લઈ આવે છે ફરજ પરના ડોક્ટરો બંનેને મૃત જાહેર કર્યા હતા, મૌત નું સાચું કારણ જાણવા બન્ને ના શવ નું પી.એમ કરાયું હતું.

પ્રેમી યુગલે આપઘાત કરવા માટે ગરુડેશ્વર ના જુના બ્રિજ ને પસંદ કર્યો હતો કે જે હાલ ક્ષતિ ગ્રસ્ત હોવાના કારણે અવર-જવર માટે બંધ કરાયો છે, અને ભાદરવા ખાતે મેળા તરફ જતા પગપાળા સંઘ ના લોકોની ભારે અવરજવર હોવા છતાં તેમને કોઈએ આપઘાત કરતા જોયા કે રોક્યા હોય એવું જાણવા મળતું નથી, અને તેઓ જે તરફ કુદયા એ તરફ નદી ના પટ મા મેળા મા આવતા લોકો નાહવા માટે પણ મોટી સંખ્યા મા ભેગા થતા હોય છે.

ત્યારે અંદાજે 200 ફૂટ કરતા પણ વધારે ઊંચાઈએ બ્રિજ ઉપર થી નીચે પાણી વગર ની જગ્યા મા પથ્થરાળ જગ્યા એ પટકાતા બન્ને ના મૌત ના ઘટના સ્થળેજ કમકમાટીભર્યા મૌત નિપજયા હશે, જો નજીક ના કોઈએ તેમને જોઈ રોકવા નો પ્રયત્ન કર્યો હોત તો કદાચ તેમના જીવ બચી જાત..


Share to

You may have missed