December 11, 2023

નેત્રંગના ચંદ્રવાનના તાડકંપની ફળીયા વિસ્તારમાં જુગાર રમતા ૩ જુગારી ઝડપાયા.મુખ્ય આરોપી સહિત અન્ય બે ફરાર,૧૧ હજારનો મુદામાલ જપ્ત.

Share to


નેત્રંગ પોલીસ સ્ટેશન ના પીએસઆઇ આર,આર,ગોહિલ ને મળેલ બાતમી મુજબ નેત્રંગ ડેડીયાપાડા રોડ આવેલ ચંદવાણ ગામના તાડકંપની ફળીયા વિસ્તારમા ટેકરાના પાછળ ના ભાગે આવેલ પીપળીના ઝાડ નીચે કેટલાક ઇસમો જાહેરમાં કુંડાળુવળી પતાપાના વડે હારજીતનો જુગાર રમતા હોય. જે બાતમી આધારે રેડ કરતા સ્થળ પરથી ત્રણ જુગારીયાઓ ઝડપાઇ ગએલ જેમા (૧ ) પિયુષ દલસુખ વસાવા (૨) આરીફ અનવર પઠાણ. (૩) મહેબુબ ઈસ્માઇલ દિવાન. તમામ રહે લાલમંટોડી નેત્રંગ જી.ભરૂચ. તેઓની અંગ ઝડતી માંથી રૂપિયા ૪૮૨૦/= દાવ ઉપર ના રૂપિયા ૬૮૬૦/= મળી કુલ્લે રૂપિયા ૧૧૬૮૦/= મુદામાલ જપ્ત કરેલ છે. જ્યારે ફરાર થયેલમા (૧).રવિન્દ્ર ઉફે ગોલ્ટો વસાવા (મુખ્ય આરોપી ) (૨) મુકેશ વસાવા.(૩) રાજેશ વસાવા. તમામ રહે ચંદવાણ તાડકંપની ફળીયુ તા.નેત્રંગ જી.ભરૂચ. તમામ ની સામે કાયદેસર ની કાયઁવાહી હાથ ધરી ફરાર આરોપીઓને ઝડપી લેવાની કાયઁવાહી હાથ ધરી છે.

*વિજય વસાવા નેત્રંગ*


Share to

You may have missed