ભાજપ ની ભવાઇ.નેત્રંગ તાલુકા પંચાયત ની બે મહિલા સભ્યો ના પતિઓએ કરેલ વિકાસ ના કામ માંથી મળેલ નફાની વેચણી ને લઇ ને ખુલ્લા હાથની મારામારી.ધારાસભ્ય, સાંસદ સભ્ય સુધી વાત પહોંચી.તાલુકા ભરમા ટોક ઓફ ધી ટાઉન બનેલ કિસ્સો.

Share toપ્રતિનિધિ દ્રારા નેત્રંગ. તા,૦૧-૧૧-૨૩.

નેત્રંગ તાલુકા પંચાયત નુ સુકાન હાલમા ભાજપના હાથમા છે. તેવા મા બે મહિલા સભ્યો ના પતિઓએ સાથે મળી તાલુકાના એક ગામમા કરેલ વિકાસ ના કામ માંથી મળેલ નફાની વહેચણી સમયે અંદરોઅંદર કોઇક વિખવાદ ઉભો થતા. છુટા હાથની મારામારી નો બનાવ બનતા તાલુકા ભરમા ટોક ઓફધી ટાઉન બનેલ કિસ્સો.
ભાજપના રાજમા તેનાજ માણસો થકી પક્ષની છબી દિવસે દિવસે બગાડવાની બબાલ છેલ્લા કેટલાક વખત થી જોર પકડેલ છે. જેનો તાજો દાખલો ગઈ કાલે જ જોવા મળ્યો.
નેત્રંગ તાલુકા પંચાયત નુ સતાનુ સુકાન પ્રથમ વખત જ ભાજપના હાથમા આવ્યુ છે. તેવા સંજોગોમા સતામા બેઠેલા જ પદાધિકારીઓ પોતે બીન અનુભવી હોવા છતા ભરૂચ તેમજ ગાંધીનગરમા બેઠેલા પોતાના ગોડફાધરોના આશીર્વાદ થી વિકાસ ના કામો જાતે કરી રહ્યા છે. જેને લઈ ને નેત્રંગ તાલુકા પંચાયત ની બે મહિલાઓ સભ્યો ના પતિ દેવોએ ભેગા મળી તાલુકા ના એક ગામમા પેવર બ્લોક બેસાડવાની કામગીરી કરી હતી, જે કામગીરી નુ બિલ પાસ થઈ જતા તાલુકા પંચાયત ના જવાબદાર અધિકારીઓની ટકા વાળી થી લઇ ને તમામ પ્રકાર ના ખચાઁઓ બાદ કરતા પાંચ આંકડા ની રકમ જેટલો ચોખો નફો મળેલ હોય, જેની વહેચણીને લઈને બંન્ને તાલુકા પંચાયત ની મહિલાઓ ના પતિ વચ્ચે સરદાર વલ્લભભાઈ પટેલ ની જન્મ જયંતી ના દિવસે સાંજના પાંચ થી સાત વાગ્યા વચ્ચે છુટા હાથ ની મારામારી થઈ હોવાનુ ખુદ ભાજપ ના કાયઁકરો મા તેમજ આમ જનતામા ચચાઁઇ રહ્યુ છે.
બંન્ને પતિ દેવો વચ્ચે થયેલ મારામારી ની વાત ધારાસભ્ય થી લઇ ને સાંસદ સભ્ય સુધી પહોંચી છે.
તાલુકા ભરમા આ બનાવ ટોક ઓફ ધી ટાઉન બની રહ્યો છે.

*વિજય વસાવા નેત્રંગ*


Share to

You may have missed