જૂનાગઢના વિસાવદર લાયન્સ કલબ દ્વારા સરકારી શાળામાં રાષ્ટ્રીય વિજ્ઞાન દિવસ ઉજવાયો.

Share toવિસાવદર : તાજેતરમાં લાયન્સ કલબ વિસાવદર દ્વારા કલબના સિનિયર માર્ગદર્શક લાયન ભાસ્કરભાઈ જોશીની પ્રેરણા તેમજ પ્રેસિડેન્ટ લાયન રમણીકભાઈ ગોહેલના માર્ગદર્શન હેઠળ રાષ્ટ્રીય વિજ્ઞાન દિવસની ઉજવણી કરવામાં આવેલ જે અંતર્ગત સરકારી હાઈસ્કૂલ વિસાવદર,  વિવેકાનંદ પ્રાથમિક શાળા વિસાવદર, માંડાવડ પ્રાથમિક શાળા,   નાની પીડાખાઈ પ્રાથમિક શાળા, મોટી પીડાખાઈ પ્રાથમિક શાળા, સુખપુર પ્રાથમિક શાળા, રાવણી  (કુબા) પ્રાથમિક શાળા, પે. સેન્ટર શાળા લાલપુર, પે. સેન્ટર કન્યા શાળા વિસાવદર સહિતની શાળાઓમાં નિબંધ લેખન સ્પર્ધા યોજવામાં આવેલ જેમાની અમુક શાળાઓમા શાળા કક્ષાએ વિજ્ઞાન ગણિત વિષયને અનુરૂપ પ્રદર્શન યોજવામાં આવેલ જેમાં શાળાના વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા વૈજ્ઞાનિક અભિગમ સાથે જુદાં જુદાં મોડેલ તેમજ કૃતિઓ રજુ કરવામાં આવેલ લાયન્સ કલબ વિસાવદર દ્વારા રાષ્ટ્રીય વિજ્ઞાન દિવસ ઉજવણી અંતર્ગત આયોજિત નિબંધ લેખન સ્પર્ધામાં શાળા વાઈઝ  પ્રથમ,દ્વિતીય તેમજ તૃતીય સ્થાન મેળવનાર સ્પર્ધકોને લાયન્સ કલબ વિસાવદર દ્વારા પ્રોત્સાહિત પુરસ્કાર એનાયત કરી સન્માનિત કરવામાં આવેલ.

મહેશ કથિરીયા
બ્યુરો ચીફ જૂનાગઢ
દૂરદર્શી ન્યુઝ


Share to

You may have missed